| Số lượng đặt hàng tối thiểu: | 1 |
| Loại | DSP-25KW |
| Năng lực làm việc | 3-380V ((415V,440V,480V) 50-60HZ |
| Phạm vi điện áp hoạt động | 340V-430V ((370-480) V AC |
| Năng lượng đầu ra | 25KW |
| Tần số dao động | 30-80KHZÂ Â |
| Dòng điện đầu vào tối đa | 25A-32A |
| Thời gian (Thời gian sưởi ấm, thời gian giữ, thời gian làm mát) | 1-99S |
| Tốc độ dòng chảy của nước làm mát | 0.08-0.16 Mpa 9L/Min |
| Điểm bảo vệ nhiệt độ nước | 40ÂoC |
| Chu kỳ làm việc | 100%(40 độ nhiệt độ phòng) |
| Trọng lượng | 85kg+6kg |