| Â Loại | SF-300KW |
|  Công suất làm việc |  3*380v/415v/440v/480v 50-60hz |
| Â Dải điện áp hoạt động | Â 340-430V AC |
| Â Công suất đầu ra | Â 300KW |
| Â Dòng điện đầu vào | Â 450A |
| Â Tần số dao động | Â 20-50khz |
| Â Thời gian (Thời gian gia nhiệt, thời gian giữ, thời gian làm mát) | Â 1-99S |
| Â Lưu lượng nước làm mát | Â 0.15 Mpa 25L/Min |
| Â Điểm bảo vệ nhiệt độ nước | Â 40 độ C |
| Â Chu kỳ làm việc | Â 100% (nhiệt độ phòng 40 độ) |
|  Trọng lượng |  Bộ phận chính: 208Kg   Biến áp: 155kg |
| Â Kích thước | Bộ phận chính: 700*800*1250MM Biến áp: 520*450*600MM |
Dịch vụ trong quá trình bán hàng:
1. Sản xuất nghiêm ngặt máy, theo các tiêu chuẩn kỹ thuật liên quan.
2. Tiến hành chạy thử, theo quy định thử nghiệm thiết bị liên quan.
3. Kiểm tra nghiêm ngặt máy, trước khi giao hàng
4. Giao hàng đúng hẹn.
Dịch vụ sau bán hàng:
1. Thời gian bảo hành: Trong vòng 18 tháng kể từ ngày giao hàng, 12 tháng kể từ ngày nhận hàng.
2. Trong thời gian bảo hành, tất cả các bộ phận đều miễn phí cho khách hàng, bất kỳ lỗi nào do lý do không phải do con người gây ra, bất kỳ vấn đề chất lượng nào như thiết kế, sản xuất hoặc quy trình xảy ra, chúng tôi sẽ cung cấp các bộ phận thay thế sau khi phát hiện lỗi.
3. Nếu có bất kỳ vấn đề chất lượng lớn nào xảy ra ngoài thời gian bảo hành, chúng tôi sẽ cử kỹ thuật viên bảo trì đến cung cấp dịch vụ thăm khám sau khi kiểm tra với khách hàng và tính phí với giá ưu đãi.
5. Chúng tôi sẽ cung cấp giá chi phí trọn đời cho người mua với vật liệu và phụ tùng thay thế được sử dụng trong hoạt động hệ thống, bảo trì thiết bị.
6. Các yêu cầu dịch vụ sau bán hàng cơ bản nêu trên chỉ là cơ bản, chúng tôi sẽ đưa ra nhiều lời hứa hơn liên quan đến đảm bảo chất lượng và đảm bảo hoạt động.
Â