| Số lượng đặt hàng tối thiểu: | 1 |
| giá bán: | 4000 |
| Â Loại | SF-120AB |
| Â Sức mạnh công việc | 3*380v/415v/440v/480v 50-60hz |
| · Phạm vi điện áp hoạt động | Â 340-430V AC |
| · Công suất đầu ra | Â 120KW |
| Â Dòng điện đầu vào | Â 180A |
| · Tần số dao động | 20-50khz |
| Â Thời gian (Thời gian làm nóng, Thời gian giữ lại, Thời gian làm mát) | 1-99S |
| · Tốc độ dòng nước làm mát | 0,15 Mpa 22L/phút |
| Â Điểm bảo vệ nhiệt độ nước | 40 độ C |
| Â Chu kỳ nhiệm vụ | Â 100% (nhiệt độ phòng 40 độ) |
|  Trọng lượng |  Bộ phận chính: 150Kg   Máy biến áp: 105kg |
| Â Kích thước | Bộ phận chính: 800*600*800MM Máy biến áp: 650*450*600MM |