| Số lượng đặt hàng tối thiểu: | 1 |
| giá bán: | 3000 |
| Â loại | SF-60KW |
| Â Lực lượng lao động | Â 3*380v/415v/440v/480v 50-60hz |
| Â phạm vi công suất | Â 340-430V AC |
| Â Công suất đầu ra | Â 60KW |
| Â Điện vào | Â 90A |
| Â Tần số biến động | Â 20-50khz |
| Â Thời gian (thời gian sưởi ấm, thời gian giữ lại, thời gian làm mát) | Â 1-99S |
| Â Tốc độ dòng chảy của nước làm mát | Â 0,15 Mpa 18L/Mín |
| Â Điểm bảo vệ nhiệt độ nước | Â 40centigrade |
| Â Chu kỳ làm việc | Â 100% (40 độ nhiệt độ phòng) |
|  Trọng lượng |  Phần chính:89Kg  Đổi biến:68kg |
| Â Kích thước | Các bộ phận chính: 800*600*800MM Bộ biến áp: 650*450*600MM |