| Số lượng đặt hàng tối thiểu: | 1 |
| giá bán: | 4000 |
| & Acirc; Loại | SF-120AB |
| & Acirc; Công suất làm việc | & Acirc; 3 * 380v / 415v / 440v / 480v & Acirc; 50-60hz |
| & Acirc; Dải điện áp hoạt động | & Acirc; 340-430V AC |
| & Acirc; Công suất đầu ra | & Acirc; 120KW |
| & Acirc; Dòng điện đầu vào | & Acirc; 180A |
| & Acirc; Tần số dao động | & Acirc; 20-50khz |
| & Acirc; Hẹn giờ (Thời gian gia nhiệt, Thời gian giữ, Thời gian làm mát) | & Acirc; 1-99S |
| & Acirc; Lưu lượng nước làm mát | & Acirc; 0,15 Mpa 22L / phút |
| & Acirc; Điểm bảo vệ nhiệt độ nước | & Acirc; 40 độ C |
| & Acirc; Chu kỳ làm việc | & Acirc; 100% (nhiệt độ phòng 40 độ) |
| & Acirc; Cân nặng | & Acirc; Bộ phận chính: 150Kg & Acirc; & Acirc; & Acirc; Máy biến áp: 105kg |
| & Acirc; Kích thước | Bộ phận chính: 800 * 600 * 800MM Máy biến áp: 650 * 450 * 600MM |