| Số lượng đặt hàng tối thiểu: | 1 |
| giá bán: | 4000 |
| Â Loại | MF-80KW |
|  Công suất làm việc |  3*380v/415v/440v/480v 50-60hz |
| Â Dải điện áp hoạt động | Â 340-430V AC |
| Â Công suất đầu ra | Â 80KW |
| Â Dòng điện đầu vào | Â 120A |
| Â Tần số dao động | Â 5-25khz |
| Â Thời gian (Thời gian gia nhiệt, Thời gian giữ, Thời gian làm mát) | Â 1-99S |
|  Lưu lượng nước làm mát |  0.15 Mpa 18L/Min |
| Â Điểm bảo vệ nhiệt độ nước | Â 40 độ C |
| Â Chu kỳ làm việc | Â 100% (nhiệt độ phòng 40 độ C) |
|  Trọng lượng |  Bộ phận chính: 85Kg   Biến áp: 75kg |
| Â Kích thước | Bộ phận chính: 700*400*820MM Biến áp: 600*320*500MM |