| Số lượng đặt hàng tối thiểu: | 1 |
| giá bán: | 4000 |
| Â Loại | HF-100AB |
|  Công suất làm việc |  3*380v/415v/440v/480v 50-60hz |
| Â Dải điện áp hoạt động | Â 340-430V AC |
| Â Công suất đầu ra | Â 100KW |
| Â Dòng điện đầu vào | Â 150A |
| Â Tần số dao động | Â 20-50khz |
| Â Thời gian (Thời gian gia nhiệt, Thời gian giữ, Thời gian làm mát) | Â 1-99S |
| Â Lưu lượng nước làm mát | Â 0.15 Mpa 22L/Min |
| Â Điểm bảo vệ nhiệt độ nước | Â 40 độ C |
| Â Chu kỳ làm việc | Â 100% (nhiệt độ phòng 40 độ) |
|  Trọng lượng |  Bộ phận chính: 150Kg   Máy biến áp: 105kg |
| Â Kích thước | Bộ phận chính: 800*600*800MM Máy biến áp: 650*450*600MM |