| Điện áp đầu vào | AC220V50HZ |
| Điện vào | 3-30A |
| Â | Â |
| Sức mạnh tối đa | 6.6KW |
| Tần số rung | 200-700KHZ |
| Â Khối lượng | L 52 W26 H45cm |
| Â | |
| Trọng lượng ròng | 23kg |
| Phương pháp làm việc | Tiếp tục |
| Môi trường làm việc và nhiệt độ | Gần như không có bụi, thấp hơn 40C trong cửa |
| Làm mát | ¥ 0,2Mpa, ¥ 3L/min |
| Điều kiện làm việc | Không thể điều chỉnh công suất đầu ra |