| Điện áp đầu vào | AC220VÂ 50HZ |
| Dòng điện đầu vào | 23A |
| Công suất đầu ra | 5000W |
| Công suất tối thiểu | >40W |
| Tần số dao động | 1.5MHZ |
| Kích thước | Chính: 430 x 280 x 90mm |
| Phụ: 230 x 100 x 115 mm | |
| Trọng lượng tịnh | 10.8KG |
| Phương thức làm việc | Liên tục |
| Môi trường và nhiệt độ làm việc | Gần như không có bụi, trong nhà dưới 40°C |
| Làm mát | Nước dưới 40°C |
| Điều kiện làm việc | Không thể điều chỉnh công suất đầu ra |