| Loại | UF-200KW |
| Năng lực làm việc | 3×380V(415V,440V,480V) |
| Phạm vi điện áp hoạt động | 340-430v |
| Năng lượng đầu ra | 200KW |
| Dòng nhiệt | 23-330A |
| Tần số biến động | 50-150KHZ |
| Thời gian (thời gian sưởi ấm),Thời gian giữ) | 0.1-99.9S |
| Tốc độ lưu lượng nước làm mát | > 0,2Mpa > 5L/min |
| Điểm bảo vệ nhiệt độ nước | 40oC |
| Chu kỳ làm việc | 100% ((40 độ nhiệt độ phòng) |
| Trọng lượng | 160+100kg |
| Kích thước | 95 × 53 × 1000 cm 65 × 34 × 50 cm |