| Số lượng đặt hàng tối thiểu: | 1 |
| giá bán: | 5000 |
| Loại | UF-40KW |
| Năng lực làm việc | 3380V(415V,440V,480V) |
| Phạm vi điện áp hoạt động | 340-430v |
| Năng lượng đầu ra | 40KW |
| Dòng nhiệt | 10-100A |
| Tần số dao động | 80-200KHZ Â |
| Thời gian (thời gian sưởi ấm),(Thời gian giữ) | 0.1-99.9S |
| Tốc độ lưu lượng nước làm mát | > 0,2Mpa > 5L/min |
| Điểm bảo vệ nhiệt độ nước | 40oC |
| Chu kỳ làm việc | 100% ((40 độÂnhiệt độ phòng) |
| Trọng lượng | 50+32kg |
| Kích thước | 60-35-52 cm 45-30-40 cm |