| Số lượng đặt hàng tối thiểu: | 1 |
| giá bán: | 1600 |
| Điện áp đầu vào | AC220V 50HZ |
| Điện vào | 23A |
| Năng lượng đầu ra | 5000W |
| Min công suất | >40W |
| Tần số biến động | 1.5 MHz |
| Trọng lượng | Trọng tâm: 430 x 280 x 90mm |
| Phần: 230 x 100 x 115 mm | |
| Trọng lượng ròng | 10.8kg |
| Phương pháp làm việc | Tiếp tục |
| Môi trường làm việc và nhiệt độ | Gần như không có bụi, thấp hơn 40C trong cửa |
| Làm mát | Nước dưới 40 độ C |
| Điều kiện làm việc | Không thể điều chỉnh công suất đầu ra |
| Loại | UF-20KW |
| Năng lực làm việc | 3×380V(415V,440V,480V) |
| Phạm vi điện áp hoạt động | 340-430v |
| Năng lượng đầu ra | 20KW |
| Dòng nhiệt | 5-45A |
| Tần số biến động | 100-250KHZ |
| Thời gian | 0.1-99.9S |
| Tốc độ lưu lượng nước làm mát | > 0,2Mpa > 5L/min |
| Điểm bảo vệ nhiệt độ nước | 40oC |
| Chu kỳ làm việc | 100% ((40 độ nhiệt độ phòng) |
| Trọng lượng | 28+27kg |
| Kích thước | 52×26×52cm 50 × 26 × 37 cm |
| Loại | UF-40KW |
| Năng lực làm việc | 3×380V(415V,440V,480V) |
| Phạm vi điện áp hoạt động | 340-430v |
| Năng lượng đầu ra | 40KW |
| Dòng nhiệt | 10-100A |
| Tần số biến động | 80-200KHZ |
| Thời gian | 0.1-99.9S |
| Tốc độ lưu lượng nước làm mát | > 0,2Mpa > 5L/min |
| Điểm bảo vệ nhiệt độ nước | 40oC |
| Chu kỳ làm việc | 100% ((40 độ nhiệt độ phòng) |
| Trọng lượng | 45+42kg |
| Kích thước | 65 × 35 × 55 cm 55 × 30 × 40 cm |
| Loại | UF-60KW |
| Năng lực làm việc | 3×380V(415V,440V,480V) |
| Phạm vi điện áp hoạt động | 340-430v |
| Năng lượng đầu ra | 60KW |
| Điện vào | 90A |
| Tần số biến động | 100-250KHZ |
| Thời gian (thời gian sưởi ấm),Thời gian giữ) | 0.1-99.9S |
| Tốc độ lưu lượng nước làm mát | > 0,2Mpa > 5L/min |
| Điểm bảo vệ nhiệt độ nước | 40oC |
| Chu kỳ làm việc | 100% ((40 độ nhiệt độ phòng) |
| Trọng lượng | 32+28kg |
| Kích thước | 64 × 35 × 55 cm 51 × 30 × 45 cm |
| Loại | UF-100KW | |
| Năng lực làm việc | 3×380V(415V,440V,480V) | |
| Phạm vi điện áp hoạt động | 340-430v | |
| Năng lượng đầu ra | 100KW | |
| Điện vào | 150A | |
| Tần số biến động | 100-250KHZ | |
| Thời gian | 0.1-99.9S | |
| Tốc độ lưu lượng nước làm mát | > 0,2Mpa > 5L/min | |
| Điểm bảo vệ nhiệt độ nước | 40oC | |
| Chu kỳ làm việc | 100% ((40 độ nhiệt độ phòng) | |
| Trọng lượng | 65+50kg | |
| Kích thước |
|