| Số lượng đặt hàng tối thiểu: | 1 |
| giá bán: | 1600 |
![]()
![]()
Thông số
| Mô hình | UF-5KW |
| Điện áp đầu vào | 220VAC một pha 50-60HZ |
| Dòng điện đầu vào | 23A |
| Công suất đầu ra | 5000W |
| Công suất tối thiểu | >40W |
| Tần số dao động | 300-1500Khz |
| Trọng lượng | Chính: 400 x280 x100mm |
| Phụ: 230 x 100 x 115 mm | |
| Trọng lượng tịnh | 10.8KG |
| Phương thức làm việc | Điểm liên tục |
| Môi trường làm việc và nhiệt độ | Gần như không có bụi, dưới 40°C trong nhà |
| Làm mát | Nước dưới 40°C |
Tính năng:
1. Nó áp dụng công nghệ MOSFET tiên tiến nhất, Siemens và kỹ thuật biến tần thế hệ thứ hai đặc biệt.
2. Nó có thể điều chỉnh thời gian cấp nguồn trong quá trình giữ nhiệt và nâng cao chất lượng cũng như khả năng lặp lại của quá trình gia nhiệt, đơn giản hóa kỹ thuật vận hành cho người lao động.
3. Dễ dàng lắp đặt, có thể sử dụng ngay sau khi kết nối với nguồn điện một pha (220V), cuộn cảm cũng như ống cấp nước và ống thoát nước.
4. Kích thước nhỏ gọn và trọng lượng nhẹ, vận hành dễ dàng, bạn có thể học trong vài phút, đồng thời rất an toàn. Công suất đầu ra dưới 36V, loại bỏ điện áp cao.
5. Hiệu suất gia nhiệt trên 95%, so với thiết bị tần số cao ống chân không, nó có thể tiết kiệm điện khoảng 70%.
6. Cuộn cảm có thể tháo rời tự do và thay thế thuận tiện hơn. Tốc độ gia nhiệt nhanh và có thể giảm thiểu quá trình oxy hóa và biến đổi của phôi.
7. Hệ thống bảng điều khiển hoàn toàn kỹ thuật số cho máy, dễ dàng tương thích với các máy khác hoạt động cùng nhau bằng PLC.
Ứng dụng:
A. Hàn các bánh răng lớn nhỏ của lưỡi cưa hợp kim cứng;
B. Hàn và ủ gọng kính và phụ kiện;
C. Hàn đồ trang sức, đồng hồ và phụ kiện;
D. Công nghiệp điện (hàn thiếc và bạc dây dẫn nhỏ, các bộ phận điện tử khác nhau);
H. Công nghiệp đồ chơi (tôi lò xo gió và tấm kim loại mỏng)
G. Hàn dụng cụ cắt cũng như tôi dao cắt giấy và lưỡi dao giày;
E. Công nghiệp điện cơ (hàn bạc và hàn đồng thau các mối nối kim loại nhỏ cũng như tôi tôi trục động cơ nhỏ);
F. Công nghiệp vật liệu dây (ủ vật liệu dây và dải kim loại);
Dịch vụ sau bán hàng:
1. Thời gian bảo hành: Trong vòng 18 tháng kể từ ngày giao hàng, 12 tháng kể từ ngày nhận hàng.
2. Trong thời gian bảo hành, tất cả các bộ phận đều miễn phí cho khách hàng, bất kỳ lỗi nào do lý do không phải do con người gây ra, bất kỳ vấn đề chất lượng nào như thiết kế,
sản xuất hoặc quy trình xảy ra, chúng tôi sẽ cung cấp các bộ phận thay thế sau khi phát hiện lỗi.
3. Nếu có bất kỳ vấn đề chất lượng lớn nào xảy ra ngoài thời gian bảo hành, chúng tôi sẽ cử kỹ thuật viên bảo trì đến cung cấp dịch vụ thăm khám sau khi kiểm tra với khách hàng và tính phí với giá ưu đãi.
5. Chúng tôi sẽ cung cấp giá chi phí trọn đời cho người mua với các vật liệu và phụ tùng được sử dụng trong hoạt động hệ thống, bảo trì thiết bị.
6. Các điều khoản trên chỉ là yêu cầu dịch vụ sau bán hàng cơ bản, chúng tôi sẽ đưa ra thêm các cam kết liên quan đến đảm bảo chất lượng và đảm bảo vận hành.
Dịch vụÂ trước bán hàng:![]()
![]()
![]()