| Số lượng đặt hàng tối thiểu: | 1 |
| giá bán: | 4000 |
| Loại | DSP-80KW |
| Năng lực làm việc | 3*380v/415v/440v/480v 50-60hz |
| Phạm vi điện áp hoạt động | 340-430V AC |
| Năng lượng đầu ra | 80KW |
| Điện vào | 120A |
| Tần số biến động | 15-35khz |
| Thời gian (thời gian sưởi ấm, thời gian giữ lại, thời gian làm mát) | 1-9999S |
| Phần sưởi ấm | 8Phần |
| Điểm bảo vệ nhiệt độ nước | 40 độ. |
| Chu kỳ làm việc | 100% (40 độ C nhiệt độ phòng) |
| Trọng lượng | 150kg |
| Kích thước | 600*290*450mm 250*230*450mm |