| Số lượng đặt hàng tối thiểu: | 1 |
| giá bán: | 3000 |
| Â Dải điện áp hoạt động | Â 340-430V AC |
| Â Công suất đầu ra | Â 60KW |
| Â Dòng điện đầu vào | Â 90A |
| Â Tần số dao động | 15-35khz |
| Â Thời gian (Thời gian gia nhiệt, Thời gian giữ, Thời gian làm mát) | Â 1-9999S |
| Phân đoạn gia nhiệt | Â 8 Phân đoạn |
| Â Điểm bảo vệ nhiệt độ nước | Â 40 độ C |
| Â Chu kỳ làm việc | Â 100% (nhiệt độ phòng 40 độ C) |
| Â Trọng lượng | Â 100KG |
| Â Kích thước | Â 600*800*830mm |
| Dịch vụ tiền bán hàng: | 1. Giới thiệu máy phù hợp nhất cho khách hàng, theo yêu cầu của họ. |
| 2. Hỗ trợ tư vấn và giải đáp thắc mắc. | 3. Hỗ trợ thử nghiệm mẫu. |