| Số lượng đặt hàng tối thiểu: | 1 |
| giá bán: | 3000 |
| Â Loại | DSP-35KW |
|  Công suất làm việc |  3*380v/415v/440v/480v 50-60hz |
| Â Dải điện áp hoạt động | Â 340-430V AC |
| Â Công suất đầu ra | Â 35KW |
| Â Dòng điện đầu vào | Â 53A |
| Â Tần số dao động | 10-25khz |
| Â Hẹn giờ | Â 1-9999S |
| Giai đoạn gia nhiệt | Â 8 Giai đoạn |
|  Đường kính làm việc |  10-1500mm |
| Nhiệt độ làm việc | 0-600C |
| Â Chu kỳ làm việc | Â 100% (nhiệt độ phòng 40 độ) |
| Â Cân nặng | Â 50KG |
| Â Kích thước | 620*320*500MM |