| Số lượng đặt hàng tối thiểu: | 1 |
| giá bán: | 3000 |
| Â loại | DSP-35KW |
| Â Lực lượng lao động | Â 3*380v/415v/440v/480v 50-60hz |
| Â Phạm vi điện áp hoạt động | Â 340-430V AC |
| Â Công suất đầu ra | Â 35KW |
| Â Điện vào | Â 53A |
| Â Tần số biến động | 10-25khz |
| Â Thời điểm | Â 1-9999S |
| Phần sưởi ấm | Â 8Phần |
| Đường kính làm việc | Â 10-1500mm |
| Nhiệt độ hoạt động | 0-600C |
| Â Chu kỳ làm việc | Â 100% (40 độ nhiệt độ phòng) |
| Â Trọng lượng | Â 50kg |
| Â Kích thước | 620*320*500MM |