| Số lượng đặt hàng tối thiểu: | 1 |
| giá bán: | 1 |
 Máy gia nhiệt cảm ứng mới để xử lý nhiệt với máy làm mát nước 5p 40KW![]()
Máy gia nhiệt cảm ứng:
Ưu điểm:
1 Hơn mười năm kinh nghiệm, hiệu suất ổn định và tốt
2 Chứng nhận CE
3 Hợp tác với ZHOUDAFU, Matsushita,Foxconn, Media, Gree a6nd ZHIGAO Máy điều hòa không khí.
4 Phù hợp với nhiều ứng dụng, gia nhiệt, tôi, rèn, nấu chảy, hàn, v.v.
Đặc điểm chính:
1 Mô-đun IGBT Siemens và công nghệ biến tần thế hệ thứ ba được sử dụng; Độ tin cậy cao hơn và chi phí bảo trì thấp hơn.
2 Chu kỳ làm việc 100%, cho phép làm việc liên tục ở công suất đầu ra tối đa.
3 Hiển thị công suất gia nhiệt, dòng điện gia nhiệt và tần số dao động;
4 Dễ dàng lắp đặt, người không chuyên cũng có thể lắp đặt rất dễ dàng;
5 Trọng lượng nhẹ
6 Ưu điểm của mẫu có bộ hẹn giờ: Công suất và thời gian hoạt động của giai đoạn gia nhiệt và giai đoạn giữ có thể được cài đặt trước tương ứng, để tạo ra đường cong gia nhiệt đơn giản, mẫu này được đề xuất sử dụng cho sản xuất hàng loạt để cải thiện khả năng lặp lại;
7 Trạng thái dòng điện không đổi hoặc công suất không đổi có thể được chọn tương ứng để đạt được hiệu quả gia nhiệt cao hơn;![]()
![]()
| Â Loại | HF-40AB |
|  Công suất làm việc |  3*380v/415v/440v/480v 50-60hz |
| Â Dải điện áp hoạt động | Â 340-430V AC |
| Â Công suất đầu ra | Â 40KW |
| Â Dòng điện đầu vào | Â 40A |
| Â Tần số dao động | Â 30-80khz |
| Â Thời gian (Thời gian gia nhiệt, Thời gian giữ, Thời gian làm mát) | Â 1-99S |
| Â Lưu lượng nước làm mát | Â 0.15 Mpa 10L/Min |
| Â Điểm bảo vệ nhiệt độ nước | Â 40 độ C |
| Â Chu kỳ làm việc | Â 100% (nhiệt độ phòng 40 độ) |
|  Trọng lượng |  Bộ phận chính: 42Kg   Biến áp: 32kg |
| Â Kích thước | Bộ phận chính: Bộ phận chính: 640*280*550mm Biến áp: 510*260*410mm |