| Số lượng đặt hàng tối thiểu: | 1 |
| giá bán: | 1 |
| Chi tiết đóng gói: | Hộp gỗ nhiều lớp |
| Điều khoản thanh toán: | L/C,D/A,D/P,T/T,Western Union |
| Loại | HF-40AB |
|---|---|
| Năng lực làm việc | 3*380v/415v/440v/480v 50-60Hz |
| Phạm vi điện áp hoạt động | 340-430V AC |
| Năng lượng đầu ra | 40KW |
| Dòng điện đầu vào | 40A |
| Tần số biến động | 30-80kHz |
| Thời gian (thời gian sưởi ấm, thời gian giữ, thời gian làm mát) | 1-99S |
| Tốc độ lưu lượng nước làm mát | 0.15 Mpa 10L/min |
| Điểm bảo vệ nhiệt độ nước | 40°C |
| Chu kỳ làm việc | 100% (40°C nhiệt độ phòng) |
| Trọng lượng | Phần chính: 42kg, biến áp: 32kg |
| Kích thước | Phần chính: 640*280*550mm, biến áp: 510*260*410mm |