| Số lượng đặt hàng tối thiểu: | 1 |
| giá bán: | 0.1 |
| Chi tiết đóng gói: | đóng hộp gỗ |
| Điều khoản thanh toán: | L/C,D/A,D/P,T/T,Western Union |
| Loại | HF-25AB/25A |
| Năng lực làm việc | 3*380v/415v/440v/480v 50-60hz |
| Phạm vi điện áp hoạt động | 340-430V AC |
| Năng lượng đầu ra | 25KW |
| Điện vào | 25A |
| Tần số biến động | 30-80khz |
| Thời gian (thời gian sưởi ấm, thời gian giữ lại, thời gian làm mát) | 1-99S |
| Tốc độ lưu lượng nước làm mát | 0.15 Mpa 9L/min |
| Điểm bảo vệ nhiệt độ nước | 40 độ. |
| Chu kỳ làm việc | 100% (40 độ C nhiệt độ phòng) |
| Trọng lượng | Các bộ phận chính: 42kg |
| Kích thước | Các bộ phận chính:640*280*550mm |