| Số lượng đặt hàng tối thiểu: | 1 |
| giá bán: | 3000 |
Thiết bị sưởi ấm cảm ứng cầm tay thông minh đa chức năng cho kim loại![]()
Máy sưởi nhiệt cảm ứng tần số cao HF-40KWÂ
1 Siemens IGBT module và công nghệ đảo ngược thế hệ thứ ba đã được sử dụng; độ tin cậy cao hơn và chi phí bảo trì thấp hơn.
2 Chu kỳ hoạt động 100%, hoạt động liên tục được phép ở công suất tối đa.
3 Hiển thị công suất sưởi ấm và dòng điện sưởi ấm và tần số dao động;
4ÂDễ cài đặt, Cài đặt có thể được thực hiện bởi người không chuyên nghiệp rất dễ dàng;
5ÂTrọng lượng nhẹ
6 Ưu điểm của mô hình có bộ đếm thời gian: sức mạnh và thời gian hoạt động của thời gian sưởi ấm và thời gian giữ lại có thể được đặt trước tương ứng, để thực hiện một đường cong sưởi ấm đơn giản,Mô hình này được đề nghị sử dụng cho sản xuất hàng loạt để cải thiện khả năng lặp lại;
Ứng dụng máy sưởi ấm bằng cảm ứng:![]()
![]()
![]()
![]()
| Loại | HF-40KW |
| Năng lực làm việc | 3-380V ((415V,440V,480V) 50-60HZ |
| Phạm vi điện áp hoạt động | 340V-430V ((370-480) V AC |
| Năng lượng đầu ra | 40KW |
| Tần số dao động | 30-80KHZÂ Â |
| Dòng điện đầu vào tối đa | 38A |
| Thời gian (Thời gian sưởi ấm, thời gian giữ, thời gian làm mát) | 1-99S |
| Tốc độ dòng chảy của nước làm mát | 0.08-0.16 Mpa 9L/Min |
| Điểm bảo vệ nhiệt độ nước | 40ÂoC |
| Chu kỳ làm việc | 100%(40 độ nhiệt độ phòng) |
| Trọng lượng | 48kg+5kg |
| Kích thước | 600*230*500MM Â |
![]()
![]()
![]()
Â
Dịch vụ trước khi bán:
1Đề xuất máy phù hợp nhất cho khách hàng, theo yêu cầu của họ.
2.Ân và tư vấn hỗ trợ.
3Hỗ trợ thử nghiệm mẫu.
4- Xem nhà máy của chúng tôi.
Dịch vụ bán hàng:
1.Strictly sản xuất máy, theo các tiêu chuẩn kỹ thuật có liên quan.
2Thực hiện thử nghiệm chạy, theo các quy định chạy thử nghiệm thiết bị có liên quan.
3Kiểm tra chặt chẽ máy trước khi giao hàng
4- Đưa hàng đúng giờ.
Dịch vụ sau bán hàng:
1Thời gian bảo hành: Trong vòng 18 tháng kể từ ngày giao hàng, 12 tháng kể từ ngày nhận.
2Trong bảo hành tất cả các bộ phận là miễn phí cho khách hàng, bất kỳ lỗi nào gây ra bởi lý do không nhân tạo, bất kỳ vấn đề chất lượng nào như thiết kế, sản xuất hoặc quy trình xảy ra,Chúng tôi sẽ cung cấp các bộ phận thay thế sau khi phát hiện ra lỗi.
3Nếu bất kỳ vấn đề chất lượng lớn xảy ra ngoài thời gian bảo hành, chúng tôi sẽ gửi bảo trì
Kỹ thuật viên để cung cấp dịch vụ thăm dò sau khi kiểm tra với khách hàng và tính phí cho giá thuận lợi.
5Chúng tôi sẽ cung cấp một giá cả chi phí trọn đời cho người mua với các vật liệu và phụ tùng thay thế được sử dụng trong hoạt động hệ thống, thiết bị bảo trì
6Những điều trên chỉ là các yêu cầu cơ bản về dịch vụ sau bán hàng, chúng tôi sẽ đưa ra nhiều lời hứa liên quan đến đảm bảo chất lượng và đảm bảo hoạt động.
Â
Â