| Số lượng đặt hàng tối thiểu: | 1 |
| giá bán: | 2000 |
| Loại | HF-25KW/40KW |
| Năng lực làm việc | 3×380V ((415V,440V,480V) 50-60HZ |
| Phạm vi điện áp hoạt động | 340V-430V ((370-480) V AC |
| Năng lượng đầu ra | 25KW/40KW |
| Tần số biến động | 30-80KHZ |
| Dòng điện đầu vào tối đa | 25A/38A |
| Thời gian (nâng nhiệt, giữ, làm mát) | 1-99S |
| Tốc độ lưu lượng nước làm mát | 0.08-0.16 Mpa 9L/Min |
| Bảo vệ nhiệt độ nước | 40oC |
| Chu kỳ làm việc | 100% (40°C nhiệt độ phòng) |
| Trọng lượng | 48kg + 5kg |
| Kích thước | 600 × 230 × 500mm |