Máy gia nhiệt cảm ứng:Â
Ưu điểm:Â
1 Hơn 21 năm kinh nghiệm, hiệu suất ổn định và tốt
2 Chứng nhận CE
3 Hợp tác với CHOW TAI FOOKS, Matsushita, Foxconn, Media, Gree a6ND ZHIGAO Máy điều hòa không khí.Â
4 Thích hợp cho nhiều ứng dụng, gia nhiệt, tôi, rèn, nấu chảy, hàn, v.v.Â
5 Một bộ phận chính kết hợp hai máy biến áp, sử dụng công tắc chuyển đổi để điều khiển máy biến áp nào hoạt động, máy nào sẵn sàng, tiết kiệm thời gian, cải thiện hiệu quả làm việc.Â
6 Mỗi máy biến áp có hai tỷ lệ biến áp, giúp kết nối các cuộn cảm khác nhau để làm việc với các phôi khác nhau.Â
Đặc điểm chính:Â
1 Mô-đun IGBT Siemens và công nghệ biến tần thế hệ thứ ba được sử dụng; Độ tin cậy cao hơn và chi phí bảo trì thấp hơn.Â
2 Chu kỳ làm việc 100%, cho phép làm việc liên tục ở công suất đầu ra tối đa.Â
3 Hiển thị công suất gia nhiệt, dòng điện gia nhiệt và tần số dao động;Â
4 Dễ lắp đặt, người không chuyên cũng có thể lắp đặt rất dễ dàng;Â
5 Trọng lượng nhẹ
6 Ưu điểm của mẫu có hẹn giờ: Công suất và thời gian hoạt động của giai đoạn gia nhiệt và giai đoạn giữ có thể được cài đặt trước tương ứng, để tạo ra đường cong gia nhiệt đơn giản, mẫu này được đề xuất sử dụng cho sản xuất hàng loạt để cải thiện khả năng lặp lại;Â
7 Có thể chọn trạng thái dòng điện không đổi hoặc công suất không đổi tương ứng để đạt được hiệu quả gia nhiệt cao hơn;Â ![]()
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()
Â
| Loại | HF-15AB/15A |
| Công suất làm việc | 220v một pha 50-60hz |
| Phạm vi điện áp hoạt động | 340-430AC |
| Công suất đầu ra | 15KW |
| Dòng điện đầu vào | 36A |
| Tần số dao động | 30-100khz |
| Thời gian (Thời gian gia nhiệt, Thời gian giữ, Thời gian làm mát) | 1-99S |
| Lưu lượng nước làm mát | 0.15 Mpa 7.6L/Min |
| Điểm bảo vệ nhiệt độ nước | 40centidegree |
| Chu kỳ làm việc | 100% (nhiệt độ phòng 40 độ) |
| Trọng lượng | 35Kg |
| Kích thước | 640*280*550mm |