| Số lượng đặt hàng tối thiểu: | 1 |
| giá bán: | 1800 |
Thiết bị sưởi ấm cảm ứng tần số cao IGBT Protable HF-40KW với 2m  kết nối linh hoạt và cáp 5mÂ:![]()
Ưu điểm:
1 Hơn 21 năm kinh nghiệm,khả năng ổn định và hàng hóa
2 Chứng nhận CE
3 được đồng hóa với CHOW TAI FOOKSMatsushita,Foxconn,Media, Greevà máy điều hòa không khí ZHIGAO.
4 Thích hợp cho một phạm vi lớn, sưởi ấm, làm nguội, rèn, nóng chảy, bán v.v.
5Â 2 tỷ lệ biến áp nhiều tùy chọn kết nối cuộn dây cảm ứng
6 kết nối đồng trục linh hoạt, có thể xử lý linh hoạt để làm việc các mảnh mà cuộn dây thông thường không thể có được nó.
Main đặc điểm:
1 Siemens IGBT module và công nghệ đảo ngược thế hệ thứ ba đã được sử dụng; độ tin cậy cao hơn và chi phí bảo trì thấp hơn.
2 Chu kỳ hoạt động 100%, hoạt động liên tục được phép ở công suất tối đa.
3 Hiển thị công suất sưởi ấm và dòng điện sưởi ấm và tần số dao động;
Dễ dàng lắp đặt, Lắp đặt có thể được thực hiện bởi người không chuyên nghiệp rất dễ dàng;
5Â Trọng lượng nhẹ
7 Ưu điểm của mô hình có bộ đếm thời gian: Khả năng và thời gian hoạt động của thời gian sưởi ấm và thời gian giữ lại có thể được đặt trước tương ứng, để nhận ra một đường cong sưởi ấm đơn giản,Mô hình này được đề nghị sử dụng cho sản xuất hàng loạt để cải thiện khả năng lặp lại;![]()
Hình ảnh đóng gói:![]()
Â![]()
![]()
![]()
Â
| Â loại | HF-40KW |
| Â Lực lượng lao động | Â 3*380v/415v/440v/480v 50-60hz |
| Â Phạm vi điện áp hoạt động | Â 340-430V AC |
| Â Công suất đầu ra | Â 40KW |
| Â Điện vào | Â 40A |
| Â Tần số biến động | Â 30-80khz |
| Â Thời gian (thời gian sưởi ấm, thời gian giữ lại, thời gian làm mát) | Â 1-99S |
| Â Tốc độ dòng chảy của nước làm mát | Â 0,15 Mpa 9L/Min |
| Â Điểm bảo vệ nhiệt độ nước | Â 40centigrade |
| Â Chu kỳ làm việc | Â 100% (40 độ nhiệt độ phòng) |
| Â Trọng lượng | Â Phần chính:32Kg+28Kg |
| Â Kích thước | Các bộ phận chính:560*230*480mm Phần biến thể: 460*265*440MM Â |