| Số lượng đặt hàng tối thiểu: | 1 |
| giá bán: | 1 |
Máy gia nhiệt cảm ứng tần số cao hiệu suất cao để xử lý nhiệt rèn, hàn, ủ kim loại
Máy gia nhiệt cảm ứng:![]()
![]()
Ưu điểm:
1 Hơn 25 năm kinh nghiệm, hiệu suất ổn định và tốt
2 Chứng nhận CE
3 Hợp tác với CHOW TAI FOOKS, Matsushita,Foxconn, Media, Gree và điều hòa không khí ZHIGAO.
4 Thích hợp cho nhiều ứng dụng, gia nhiệt, tôi, rèn, nấu chảy, hàn, v.v.
Đặc điểm chính:
1 Mô-đun IGBT Siemens và công nghệ biến tần thế hệ thứ ba được sử dụng; Độ tin cậy cao hơn và chi phí bảo trì thấp hơn.
2 Chu kỳ làm việc 100%, cho phép làm việc liên tục ở công suất đầu ra tối đa.
3 Hiển thị công suất gia nhiệt, dòng điện gia nhiệt và tần số dao động;
4 Dễ lắp đặt, người không chuyên cũng có thể lắp đặt rất dễ dàng;
5 Trọng lượng nhẹ
7 Ưu điểm của mẫu có hẹn giờ: Công suất và thời gian hoạt động của giai đoạn gia nhiệt và giai đoạn giữ có thể được cài đặt trước tương ứng, để tạo ra đường cong gia nhiệt đơn giản, mẫu này được đề xuất sử dụng cho sản xuất hàng loạt để cải thiện khả năng lặp lại;
| Loại | HF-25AB/25A |
| Công suất làm việc | 3*380v/415v/440v/480v 50-60hz |
| Dải điện áp hoạt động | 340-430V AC |
| Công suất đầu ra | 25KW |
| Dòng điện đầu vào | 25A |
| Tần số dao động | 30-80khz |
| Thời gian (Thời gian gia nhiệt, Thời gian giữ, Thời gian làm mát) | 1-99S |
| Lưu lượng nước làm mát | 0.15 Mpa 9L/Min |
| Điểm bảo vệ nhiệt độ nước | 40 độ C |
| Chu kỳ làm việc | 100% (nhiệt độ phòng 40 độ C) |
| Cân nặng | Bộ phận chính: 42Kg |
| Kích thước | Bộ phận chính: 640*280*550mm |