| Số lượng đặt hàng tối thiểu: | 1 |
| giá bán: | 1 |
Máy sưởi nhiệt cảm ứng tần số cao IGBT với cáp đồng trục 1,5M/2M để sưởi ấm kim loại
Máy sưởi nhiệt cảm ứng:![]()
![]()
Ưu điểm:
1 Có hơn 10 năm kinh nghiệm,khả năng ổn định và hiệu suất hàng hóa
2 Chứng nhận CE
3 được đồng hóa với CHOW TAI FOOKSMatsushita,Foxconn,Media, GreeMáy điều hòa không khí ZHIGAO thứ 6.
4 Thích hợp cho một phạm vi lớn, sưởi ấm, làm nguội, rèn, nóng chảy, bán v.v.
Đặc điểm chính:
1 Siemens IGBT module và công nghệ đảo ngược thế hệ thứ ba đã được sử dụng; độ tin cậy cao hơn và chi phí bảo trì thấp hơn.
2 Chu kỳ hoạt động 100%, hoạt động liên tục được phép ở công suất tối đa.
3 Hiển thị công suất sưởi ấm và dòng điện sưởi ấm và tần số dao động;
Dễ dàng lắp đặt, Lắp đặt có thể được thực hiện bởi người không chuyên nghiệp rất dễ dàng;
5Â Trọng lượng nhẹ
7 Ưu điểm của mô hình có bộ đếm thời gian: Khả năng và thời gian hoạt động của thời gian sưởi ấm và thời gian giữ lại có thể được đặt trước tương ứng, để nhận ra một đường cong sưởi ấm đơn giản,Mô hình này được đề nghị sử dụng cho sản xuất hàng loạt để cải thiện khả năng lặp lại;
| Â loại | HF-25AB/25A |
| Â Lực lượng lao động | Â 3*380v/415v/440v/480v 50-60hz |
| Â Phạm vi điện áp hoạt động | Â 340-430V AC |
| Â Công suất đầu ra | Â 25KW |
| Â Điện vào | Â 25A |
| Â Tần số biến động | Â 30-80khz |
| Â Thời gian (thời gian sưởi ấm, thời gian giữ lại, thời gian làm mát) | Â 1-99S |
| Â Tốc độ dòng chảy của nước làm mát | Â 0,15 Mpa 9L/Min |
| Â Điểm bảo vệ nhiệt độ nước | Â 40centigrade |
| Â Chu kỳ làm việc | Â 100% (40 độ nhiệt độ phòng) |
| Â Trọng lượng | Â Phần chính:42kg |
|  Kích thước | Các bộ phận chính:640*280*550mm  |