| Â loại | HF-15AB/15A |
| Â Lực lượng lao động | 220V,230V,240VÂ 50-60hz |
| Â Phạm vi điện áp hoạt động | Â 200-260VAC |
| Â Công suất đầu ra | Â 15KW |
| Â Điện vào | 36A |
| Â Tần số biến động | Â 30-100khz |
| Â Thời gian (thời gian sưởi ấm, thời gian giữ lại, thời gian làm mát) | Â 1-99S |
| Â Tốc độ dòng chảy của nước làm mát | Â 0,15 Mpa 7,6L/Min |
| Â Điểm bảo vệ nhiệt độ nước | Â 40centigrade |
| Â Chu kỳ làm việc | Â 100% (40 độ nhiệt độ phòng) |
| Â Trọng lượng | Â Phần chính: 35kg |
|  Kích thước | Các bộ phận chính:640*280*550mm  |