| Tên thương hiệu: | OURUIDA |
| Số mô hình: | SF-40KW |
| Số lượng đặt hàng tối thiểu: | 1 |
| giá bán: | 3000 |
| Chi tiết đóng gói: | Bao bì hộp gỗ xuất khẩu |
| Điều khoản thanh toán: | Western Union,T/T,L/C,D/A,MoneyGram |
| Loại | MF-D-40KW |
| Năng lực làm việc | 3*380v/415v/440v/480v 50-60hz |
| Phạm vi điện áp hoạt động | 340-430V AC |
| Năng lượng đầu ra | 40KW |
| Dòng điện đầu vào | 60A |
| Tần số biến động | 8-25kHz |
| Kiểm soát thời gian | 0.1-9999S (thời gian sưởi ấm, thời gian giữ, thời gian làm mát) |
| Tốc độ lưu lượng nước làm mát | 0.2Mpa 9L/min |
| Bảo vệ nhiệt độ nước | 40°C |
| Chu kỳ làm việc | 100% (ở nhiệt độ phòng 40°C) |
| Trọng lượng | Các bộ phận chính: 55kg, biến áp: 45kg |
| Kích thước | Các bộ phận chính: 675 * 325 * 650MM, biến áp: 530 * 300 * 475MM |